Cách tìm change connection properties

Cách tìm change connection properties
0

Hi bạn, hôm nay mình vào settings ==> status ==> change connection properties thì nó lại chuyển đến data usage. Mình nhớ trước đó nó chuyển đến something ở control panel. Mình muốn vào đó check xem nó bị chỉnh sửa như thế nào mà vào trang nào cũng rất chậm, thậm chí còn không thấy % nào ở network trong task maneger. Bạn nói cho mình biết nhé, cám ơn bạn

Mình nghĩ đã tìm ra rồi network connection ở control panel, nhưng mà làm sao chỉnh nó về nguyên thủy hả bạn, tức là ckick vào change connection properties nó không chuyển đến data usage

Hôm qua ngủ sớm quá k thấy tin nhắn.

Bạn xem link này nhé: https://www.google.com/amp/s/www.windowscentral.com/how-monitor-network-usage-your-windows-10-devices%3Famp

Cám ơn bạn, bạn không hiểu ý của mình rồi. Mình vào settings(Windows key + I), vào change connection properties thì nó lại chuyển đến data usage. Ý của mình là có cách nào chỉnh nó lại như original không, tức là nó sẽ đưa mình đến phần properties chứ không phải data usage ở cùng trang đó. Nhưng mà không sao nó cũng không quan trọng, chỉ có điều nó làm mình hơi bực mình thôi. Cám ơn bạn nhiều nhé