F33 sắp chết vì animal rồi :(

F33 sắp chết vì animal rồi :(
0

bác nào còn bên đó, thì chia sẽ forum cho mọi người sang đây chơi với
Em ko còn nick bên đó nữa, chả giúp được gì.

Ps. thanks admin mở forum, hy vọng sẽ có nhiều người vào tham gia

2 Likes

f33 đã chết từ lâu rồi

2 Likes

chờ đi chứ
bi quan quá vậy?

0 Likes

@quoclo1 va @hiepsif33 cùng IP nên hệ thống tự đánh dấu là spam

lưu ý nha :smiley:

0 Likes

nếu nhiều acccount chung IP sẽ tự động bị đánh dấu là spam và sẽ bị ẩn, chỉ ai có link mới vào xem được.
các thím lưu ý.

0 Likes

em PR cho voz tân đấy, đợt đấy ko hiểu sao thằng ếp ộp nó lại đóng cái forum lại. bị các thanh niên voz DDOS thì phải

giờ chuẩn bị đóng f33, các thanh niên kia lại tìm sân chơi mới. đúng là 2 tiêu chuẩn nhỉ

cái f33, 5-6 trước rất thịnh hành, nó đã có thể trở thành 1 forum dạng mxh hàng đầu của VN, nhưng mà tiếc là do bọn mod KIA quá nhiều nick, và sống trong môi trường định hướng dacosa. nên giờ chỉ có đi xuống và chết thôi. 100% là vậy.

2 Likes

hy vọng mọi người qua đây chơi cho vui. hehe

ngoài ra thì nên cải tổ tí, làm thêm các box mới như là điểm báo bằng tiếng Anh (mấy tin tức chưa được dịch mà cảm thấy hay, bổ ích… hoặc để nơi anh em luyện English), cũng có box Chia sẻ kiến thức https://forum.vnzones.com/c/zone900 , nếu anh em nào pro 1 môn nào đó thì chia sẻ cho các mem khác…

cần thêm box thì cứ góp ý thôi.

Tuy nhiên trước mắt là cần thành viên, có thành viên rồi thì anh em cứ vậy mà triển.

0 Likes

bác báo có cách nào, mà chỉ cẩn gõ " forum điểm báo" vào google thì nó sẽ hiện ra web của bác ko? em nghỉ là cách nhanh nhất có thể để tăng member

2 Likes

UHm vậy để mình thử SEO xem sao.

Nhưng cách ngon nhất là mem post bài nhiều truy cập nhiều thì tự động lên thôi. Haiza

0 Likes

lấy 1 vd: bây giờ ko còn voz, hay otofun. em cũng đã search google" forum điểm báo" để tìm sân chơi. và cái voz cũ là cái hiện link lên đầu tiên
và hiện tại, search như thế, vẫn chỉ có link của voz hiện ra trên google. ko thấy mặt mũi web của bác luôn
Theo em đây là cách nhanh nhất để các f33 lâu đời còn tồn tại trên internet kiếm được ngôi nhà mới

2 Likes

Uhm để mình làm thử seo nha.

0 Likes

việc tùy biến màu sắc, bố cục của forum rất nhanh chóng và dễ dàng, nên các thím k cần phải lo lắng quá nha.

Mọi người comment góp ý để lấy ý kiến sửa dần thôi.

0 Likes

Gmorning các thím. Lập nick với tàu ngầm nhìu quá mà chưa thím nào post cho xôm tụ :frowning:

0 Likes

Bạn này nói đúng đấy, bác phải làm sao mà search một phát là ra thì diễn đàn mới được biết đến nhiều

1 Like

Đc cái dark theme ko biết có deep ko hêhe f33 rum cũ chắc cũng nên ra đi thôi giờ animal làm chặt mà ko có hê thống phòng thủ 47 thì ai dám chơi

1 Like

Vào phần account rồi bật ẩn danh lên thử xem

0 Likes

Cách chuyển sang ẩn danh.

Lưu ý là mình chỉ set chế độ ẩn danh chạy 90 phút thôi. Sau đó sẽ tự thoát ra. Để lâu quá thì ai cũng chơi ẩn danh thì chắc k biết sao luôn.

0 Likes

Đang để 2 theme màu sáng và tối. Thích kiểu nào thì chọn thôi. Mình sẽ thêm các tuỳ biến theme để các thím chọn.

0 Likes

Có tao ở đây tụi mày yên tâm Voz còn lâu mới die :rofl:

2 Likes

Nếu là thanhvova thật thì ok thôi. Mỗi forum 1 phong cách khác nhau. Vì cái này mới làm khi voz bị ngưng lần trước nên k có định hướng rõ ràng. Tuy nhiên mình k muốn nó xô bồ như bên voz.

0 Likes