Phản hồi - Góp ý xây dựng VNZONES

Phản hồi - Góp ý xây dựng VNZONES
0

VNZONES.COM có Telegram là t.me/VNZONES. Nếu đăng ký không nhận được mail kích hoạt, vui lòng check trong Junk/Spam folder.

Cần các bạn có khả năng dịch tin/bài từ PCmag, PCworld, Cnet hay NYTimes để tin tức luôn mới nhất. Những bạn nào có nhiệt huyết sẽ đảm đương các vị trí moderator.

VNZONES.COM có Telegram là t.me/VNZONES. Nếu đăng ký không nhận được mail kích hoạt, vui lòng check trong Junk/Spam folder.

Cần các bạn có khả năng dịch tin/bài từ PCmag, PCworld, Cnet hay NYTimes để tin tức luôn mới nhất. Những bạn nào có nhiệt huyết sẽ đảm đương các vị trí moderator.

Các thím có góp ý nào để xây dựng diễn đàn và tăng số thành viên không?

Yes… gdfdgd gfd

1 Like

Mình nghĩ cứ 1 mình adm post bài thế này cũng ko ổn, và cơ bản ko phải là post bài để lấy số lượng vì lượng bài này không có lượng member tiếp cận :neutral_face:

Mod, min có thể làm kênh fb dễ tương tác với người chưa phải là thành viên của forum hơn
Sau đó làm các even, GA 1 vài món đồ công nghệ nho nhỏ, với 1 số điều kiện như đăng ký thành viên forum, tham gia trên forum…
Làm kênh youtube review 1 vài món đồ công nghệ, cơ bản, ko cần màu mè quá làm gì

Trước mắt là thế đã

2 Likes

Lên.

Các thím cho ý kiến nha.

voz vẫn sập thì mod tranh thủ mà seo đi :slight_smile:

1 Like

Không biết seo thế nào. Bên đó seeder nhiều lắm, mình mà nói gì là dân tình nhảy vào tung hứng dữ lắm. K quen kiểu đó nên k mún comment lại. :big_smile: